Tsoma baki tare da Halittar Halitta Luna game da Sarkar Bikinmu

Q1: Menene PLA?

Luna: PLA tana nufin Polylactic Acid. An yi shi, a ƙarƙashin yanayi mai sarrafawa daga shuken shuki kamar sitacin masara, rogo, sukari da ɓangaren litattafan sukari. Yana da gaskiya da wuya.

Q2: Shin samfuran ku na al'ada ne?

Luna: Ee. Muna ba da samfuran keɓaɓɓu, kamar tambarin bugawa, zane-zanen hoto da taken taken kan bambaro, ɓarawo masu launi daidai da launin pantone wanda abokin ciniki ya kayyade. Hakanan akwai ingantaccen sigar filayen PLA don tabbatar da cewa zasu iya shiga fim ɗin da ke rufe kofuna waɗanda za a yar da su, waɗanda aka tsara musamman don abokan cinikin shagon-shayi-shayi.

Q3: A ina za a iya amfani da sandar fila?

Luna: Shagunan shayi na kumfa, shagunan kofi, sanduna, kulake, wuraren zama, a gida da kuma liyafa.

Q4: Bataro mai lalacewa suna sanya tarihi, yayin da duniya ta kau da kai daga roba mai amfani (SUP). Waɗanne sababbin hanyoyin canzawa zuwa SUP kuke da su don mu?

Luna: Rage amfani da robobi a gidajen abinci da gidajen shayi bai isa ba. Mun lura da buƙatar hanyoyin sassaucin yanayi a cikin ɓangaren masana'antar masana'antu, kamar ƙaramin U-mai kama da telescopic bambaro wanda aka haɗe da ruwan 'ya'yan yara da akwatunan madara.

Yana nufin shawo kan ƙalubalen ƙera ƙananan ƙarami na 0.29 inci / 7.5 milimita da haɓaka ingantaccen girke-girke na PLA don ɓarke ​​masu ƙarfi da za su iya huda ta hatimin akwatin sha. Bayan wannan, muna daga cikin farkon masu kera kayayyaki a duniya waɗanda ke ba da ƙarancin PLA mai jure zafin rana. Bangaranmu na iya tsayayya da yanayin zafi har zuwa 80 ° Celsius.

Q5: Yaya tsawon bambaro yake don kaskantar da kai?

Luna: Lalacewar rayuwa da takin kayanmu sun wuce gwajin da TUV Austria, Bureau Vitas da FDA suka gudanar. A cikin yanayin takin masana'antu, bambaro ya lalace gaba ɗaya cikin kwanaki 180.

A cikin yanayin takin gida, ƙwayar PLA ta ƙasƙantar da kanta gaba ɗaya cikin kimanin shekaru 2. (Takin tare da sharar ɗakin girki).

A cikin yanayin muhalli, bambaro yana ɗaukar shekaru 3 zuwa 5 don kaskantar da shi gaba ɗaya.

Q6: Yaya zafin-tsayayyar zafi na PLA zai iya zama?

Luna: Matsakaicin matsakaicin zafin zafin jikin mu na PLA shine 80 ° Celsius.


Post lokaci: Mar-08-2021