Labarai

 • Interveiw with Naturepoly Founder Luna about our PLA Straw

  Tsoma baki tare da Halittar Halitta Luna game da Sarkar Bikinmu

  Q1: Menene PLA? Luna: PLA tana nufin Polylactic Acid. An yi shi, a ƙarƙashin yanayi mai sarrafawa daga shuken shuki kamar sitacin masara, rogo, sukari da ɓangaren litattafan sukari. Yana da gaskiya da wuya. Q2: Shin samfuran ku na al'ada ne? Luna: Ee. Muna ba da keɓaɓɓun ...
  Kara karantawa
 • How Much Plastic Do We “Eat” Every Day?

  Nawa Filasti nawa muke "Ci" a kowace rana?

  A yau duniyar na shaida mummunan gurɓataccen filastik fiye da kowane lokaci. A saman dutsen Everest, mita 3,900 a ƙasan Tekun Kudancin China, tsakanin ƙanƙan kankara Arctic har ma a ƙasan Mariana Trench gurɓataccen filastik yana ko'ina. A zamanin saurin-fursunoni ...
  Kara karantawa
 • Facts About Biodegradable Plastic

  Gaskiya Game da Filastik mai lalacewa

  1. Menene roba mai lalacewa? Filastik mai lalata shine babban ra'ayi. Lokaci ne na lokaci kuma ya ƙunshi matakai guda ɗaya ko sama da ɗaya ƙarƙashin ƙayyadaddun yanayin muhalli, wanda ya haifar da canje-canje masu mahimmanci a cikin tsarin sunadarai na kayan, asarar wasu kaddarorin (s ...
  Kara karantawa